dmk

தி.மு.க வேட்பாளர்கள் பட்டியல் வெளியிட்டார் தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின்

  • தமிழ்நாட்டில் வரும் ஏப்ரல் 6ஆம் தேதி நடைபெற உள்ள சட்டமன்ற தேர்தலை சந்திக்கும் தி.மு.க தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் மதச்சார்பற்ற முற்போக்குக் கூட்டணி தயாராகியுள்ளது.
  • இந்த கூட்டணியில் ம.தி.மு.க, வி.சி.க, மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட், இந்திய கம்யூனிஸ்ட், ம.ம.க, இந்திய யூனியன் முஸ்லீம் லீக், தமிழக வாழ்வுரிமை கட்சி, ஆதித்தமிழர் பேரவை, கொ.ம.தே.க போன்ற கட்சிகள் இடம்பெற்றுள்ளன.
  • தி.மு.க கூட்டணியில் தொகுதி பங்கீடுகள் முடிவடைந்தது வேட்பாளர் பட்டியலை தயாரிக்கும் பணியில் கூட்டணிக் கட்சிகள் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.
  • தமிழக சட்டப்பேரவைத் தேர்தலில் தி.மு.க 173 தொகுதிகளில் களமிறங்குகிறது. கூட்டணிக் கட்சிகள் பல உதயசூரியன் சின்னத்தில் போட்டியிடுவதால் மொத்தம் 187 தொகுதிகளில் திமுக கூட்டணி உதயசூரியன் சின்னத்தில் தேர்தலை சந்திக்கிறது
  • இதையடுத்து தமிழகம் முழுவதும் தி.மு.க கழக நிர்வாகிகள் தேர்தல் களப்பணியைத் தீவிரப்படுத்தியுள்ளனர். இந்நிலையில், இன்று தி.மு.க வேட்பாளர் பட்டியலை தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் வெளியிட்டுள்ளார்.

தி.மு.க வேட்பாளர்கள் பட்டியல் விபரம்:

1.பத்மநாபபுரம் – த.மனோதங்கராஜ் MA., MPhil.,

2. நாகர்கோவில் – என்.சுரேஷ்ராஜன் MA.,

3. கன்னியாகுமரி – எஸ்.ஆஸ்டின் MA.,

4. இராதாபுரம் – எம்.அப்பாவு

5. பாளையங்கோட்டை – மு.அப்துல்வகாப் B.Com.,

6. அம்பாசமுத்திரம் – இரா. ஆவுடையப்பன் BABL.,

7. திருநெல்வேலி – எ.எல்.எஸ்.லெட்சுமணன்

8. ஆலங்குளம் – Dr. பூங்கோதை ஆலடி அருணா MBBS.,

9. சங்கரன்கோவில் (தனி) |திரு. ஈ.ராஜா B.Com., MA.,BL.,

10 ஒட்டப்பிடாரம் (தனி) – திரு. எம்.சி.சண்முகய்யா BA., LLB.,

11. திருச்செந்தூர் – அனிதா ஆ.ராதாகிருஷ்ணன்

12. தூத்துக்குடி – திருமதி. பி.கீதாஜீவன் Mcom.,B.Ed.,

13. விளாத்திகுளம் – ஜி.வி.மார்க்கண்டேயன் BABL.,

14. முதுகுளத்தூர் – ஆர்.எஸ்.ராஜகண்ணப்பன் BSC., BL.,

15. இராமநாதபுரம் – கா.காதர்பாட்சா முத்துராமலிங்கம் BA.,

16 பரமக்குடி (தனி) – செ.முருகேசன் BA.,

17 திருச்சுழி – தங்கம் தென்னரசு BE.,

18. அருப்புக்கோட்டை- கே.கே.எஸ்.எஸ்.ஆர்.ராமச்சந்திரன்

19. விருதுநகர் – ஏ.ஆர்.ஆர்.சீனிவாசன் PUC.,

20. இராஜபாளையம் – சௌ.தங்கபாண்டியன்

21. கம்பம் – கம்பம் என். ராமகிருஷ்ணன் MA.,

22. போடிநாயக்கனூர் – தங்க தமிழ்செல்வன் MA.,

23 பெரியகுளம் (தனி) – கே.எஸ்.சரவணகுமார் BE.,MBA.,

24. ஆண்டிப்பட்டி – எ.மகராஜன்

25. திருமங்கலம் – மு.மணிமாறன்

26. மதுரை மேற்கு – திருமதி. சி. சின்னம்மாள்

27. மதுரை மத்திய – முனைவர். பழனிவேல் தியாகராஜன் MS., MBA.,Phd.,

28. மதுரை வடக்கு – கோ.தளபதி

29. சோழவந்தான் (தனி) – எ.வெங்கடேசன் BA.,

See also  முதலமைச்சர் மு.க. ஸ்டாலின் மதுரையில் கொரோனா சிறப்பு சிகிச்சை மையத்தை திறந்து வைத்தார்!

30 மதுரை கிழக்கு – பி.மூர்த்திBA.,

31. மானாமதுரை (தனி) – திருமதி. ஆ.தமிழரசி BCom.,

32 திருப்பத்தூர் – கே.ஆர்.பெரியகருப்பன் BCom., BL.,

33. ஆலங்குடி – சிவ.வீ.மெய்யநாதன் MCA.,

34. திருமயம் – எஸ்.இரகுபதி BSC.,BL.,

35. புதுக்கோட்டை – Dr.முத்துராஜா MBBS.,

36. விராலிமலை – எம்.பழனியப்பன் BSC.,B.Ed.,

37. பேராவூரணி – என்.அசோக்குமார்

38. பட்டுக்கோட்டை – கா.அண்ணாதுரை BSc.,BL.,

39. ஒரத்தநாடு – எம்.ராமச்சந்திரன் BA.,BL.,

40. தஞ்சாவூர் – டி.கே.ஜி.நீலமேகம்

41. திருவையாறு – துரை சந்திரசேகரன் BA.,LLB.,

42. கும்பகோணம் – க.அன்பழகன்

43. திருவிடைமருதூர் (தனி) – கோவி.செழியன் MA.,BL.,Phd.,

44. நன்னிலம் – எஸ்.ஜோதிராமன் B.SC., BL.,

45. திருவாரூர் – பூண்டி கே.கலைவாணன்

46. மன்னார்குடி – டி.ஆர்.பி.ராஜா M.Sc.,Ph.D.,

47. வேதாரண்யம் – எஸ்.கே.வேதரத்தினம்

48. பூம்புகார் – நிவேதா எம்.முருகன்

49. சீர்காழி(தனி) – மு.பன்னீ ர்செல்வம் MA.,BL.,

50 புவனகிரி – துரை.கி.சரவணன் ME.,

51. குறிஞ்சிப்பாடி – எம்.ஆர்.கே.பன்னீர்செல்வம் BSC.,BL.,

52. கடலூர் – கோ.அய்யப்பன் MA.,

53. நெய்வேலி – சபா.இராஜேந்திரன் BSC.,BE.,

54. திட்டக்குடி(தனி) – சி.வி.கணேசன் MA.,

55. ஜெயங்கொண்டம் – கே.எஸ்.கே.கண்ணன் M.Com.,

56. குன்னம் – எஸ்.எஸ்.சிவசங்கர் BE.,

57. பெரம்பலூர் (தனி) – எம்.பிரபாகரன் BE.,MA., BL.,

58. துறையூர் (தனி) – செ.ஸ்டாலின்குமார் BE.,

59. முசிறி – ந.தியாகராஜன் MA.,

60. மணச்சநல்லூர் – சீ.கதிரவன் BE.,

61. இலால்குடி – அ.சௌந்தரபாண்டியன்

62. திருவெறும்பூர் – அன்பில் மகேஸ் பொய்யாமொழி MCA.,

63 திருச்சி கிழக்கு – முனைவர். இனிகோ இருதயராஜ் MSW.,Ph.D

64 திருச்சி மேற்கு – கே.என்.நேரு

65. திருவரங்கம் – எம்.பழனியாண்டி

66. குளித்தலை – இரா.மாணிக்கம்

67. கிருஷ்ணராயபுரம் (தனி) – திருமதி. க. சிவகாமசுந்தரி MA.,BL., B.Ed.,

68. கரூர் – வி.செந்தில்பாலாஜி B.Com.,

69. அரவக்குறிச்சி – மொஞ்சனூர் ஆர். இளங்கோ BE.

70. வேடசந்தூர் – எஸ். காந்திராஜன் BA.,BL.,

71. நத்தம் – எம்.எ.ஆண்டி அம்பலம் PUC.,

72. ஆத்தூர் – இ.பெரியசாமி BA., BGL.,

73. ஒட்டன்சத்திரம் – அர.சக்கரபாணி BA.,

74. பழனி – ஐ.பி.செந்தில்குமார் MA.,BL.,

75 மடத்துக்குளம் – இரா. ஜெயராமகிருஷ்ணன் BSc., BL.,

76. பொள்ளாச்சி – Dr.கே.வரதராஜன் MS (Ortho)..,

77. கிணத்துக்கடவு – குறிச்சி பிரபாகரன் B.Com.,

See also  9,10,11 மாணவர்களின் ஆல்பாஸ் அரசாணையை ரத்து செய்ய உயர்நீதிமன்றம் மறுப்பு

78. சிங்காநல்லூர் – நா.கார்த்திக்

79. தொண்டாமுத்தூர் – கார்த்திகேய சிவசேனாபதி BA.,

80. கோவை வடக்கு – வ.ம.சண்முகசுந்தரம்

81. கவுண்டம்பாளையம் – பையா (எ) ஆர்.கிருஷ்ணன்

82.திருப்பூர் தெற்கு – க. செல்வராஜ்

83. மேட்டுப்பாளையம் – டி.ஆர்.சண்முகசுந்தரம் (எம்.ஏ.,)

84. கூடலூர் (தனி) – எஸ்.காசிலிங்கம்

85. குன்னூர் – கா.ராமச்சந்திரன்

86. கோபிச்செட்டிபாளையம் – ஜி.வி.மணிமாறன்

87. அந்தியூர் – எ.ஜி.வெங்கடாசலம்

88. பவானி – கே.பி.துரைராஜ் BA.,

89. காங்கேயம் – மு.பெ.சாமிநாதன் BA.,

90. தாராபுரம் (தனி) –

திருமதி. கயல்விழி செல்வராஜ் MCom., B.Ed.,

91. மொடக்குறிச்சி திருமதி. சுப்புலட்சுமி செகதீசன் BSc.,B.Ed.,

92. ஈரோடு மேற்கு – சு.முத்துசாமி MA.,

93. குமாரபாளையம் – எம்.வெங்கடாசலம் M.Com.,

94. பரமத்தி வேலூர் – கே.எஸ்.மூர்த்தி B.Sc.,

95. நாமக்கல் – . பெ.ராமலிங்கம் M.Com.,

96. சேந்தமங்கலம் (பழங்குடி) – பொன்னுசாமி

97. இராசிபுரம் (தனி) – Dr. மா.மதிவேந்தன் MBBS.,MD.,

98. வீரபாண்டி- Dr.ஆ.கா.தருண் MBBS., MS.,

99. சேலம் தெற்கு – எ.எஸ்.சரவணன்

100. சேலம் வடக்கு – இரா.ராஜேந்திரன் BA.,BL.,

101. சேலம் மேற்கு – சேலத்தாம்பட்டி அ.ராஜேந்திரன்

102. சங்ககிரி – கே.எம்.ராஜேஷ் MA., MBA.,

103. எடப்பாடி – த.சம்பத்குமார் MCA.,

104. மேட்டூர் – எஸ். சீனிவாசபெருமாள்

105. ஏற்காடு (பழங்குடி) – சி. தமிழ்செல்வன்

106. ஆத்தூர் (தனி) – திருமதி. ஜீவா ஸ்டாலின்

107. கெங்கவல்லி (தனி) – திருமதி. ஜெ. ரேகா பிரியதர்ஷினி MA., MPhil.,Phd.,

108. சங்கராபுரம் – தா.உதயசூரியன் B.Sc.,

109. ரிஷிவந்தியம் – வசந்தம் கார்த்திகேயன் B.Sc.,

110. உளுந்தூர்பேட்டை – எ.ஜெ.மணிகண்ணன்

111. திருக்கோவிலூர் – முனைவர். க.பொன்முடி MA., Phd.,

112. விக்கிரவாண்டி – நா.புகழேந்தி

113. விழுப்புரம் – Dr.ஆர்.லட்சுமணன் MBBS., D. Ortho.,

114. திண்டிவனம் (தனி) – திருமதி. பி. சீத்தாபதி சொக்கலிங்கம் MA.,BEd.,

115. மைலம் – Dr.இரா. மாசிலாமணி MBBS.,

116. செஞ்சி – கே.எஸ்.மஸ்தான்

117. வந்தவாசி (தனி) – எஸ்.அம்பேத்குமார் ITI (Civil)

118. செய்யார் – ஒ. ஜோதி BA.,

119. ஆரணி – எஸ்.எஸ்.அன்பழகன் BA.,

120. போளூர் – கே.வி.சேகரன்

121. கலசப்பாக்கம் – பெ.சு.தி.சரவணன் MA.,

122. கீழ்பென்னாத்தூர் – கு.பிச்சாண்டி MA.,

123. திருவண்ணாமலை – எ.வ.வேலு MA.,

See also  ஜெ.நினைவிடத்தின் சிறப்புகள்

124. செங்கம் (தனி) – மு.பெ.கிரி

125. பாப்பிரெட்டிப்பட்டி – Dr. எம். பிரபு ராஜசேகர் MBBS.,

126. தருமபுரி – தடங்கம் பெ. சுப்பிரமணி

127 பென்னாகரம் – பி.என்.பி.இன்பசேகரன் BE.,MBA.,

128. பாலக்கோடு – பி.கே.முருகன் BA.,BL.,

129. ஓசூர் – ஒய்.பிரகாஷ்

130. வேப்பனஹள்ளி – பி. முருகன்

131. கிருஷ்ணகிரி – டி.செங்குட்டுவன்

132. பர்கூர் – தே.மதியழகன் BSC., D.Tech.,

133. திருப்பத்தூர் – எ.நல்லதம்பி

134. ஜோலார்பேட்டை – க. தேவராஜி

135. ஆம்பூர் – ஆ.செ.வில்வநாதன்

136. குடியாத்தம் (தனி) – திருமதி. வி. அமலு

137. கீழ் வைத்தினான்குப்பம் (தனி)

திரு. கே.சீத்தாராமன்

138 அணைக்கட்டு – ஏ.பி.நந்தகுமார் MA.,

139. வேலூர் – ப.கார்த்திகேயன்

140. ஆற்காடு – ஜே.எல்.ஈஸ்வரப்பன்

141. ராணிப்பேட்டை – ஆர்.காந்தி

142 காட்பாடி – துரைமுருகன் MA.,BL.,

143 காஞ்சிபுரம் – சி.வி.எம்.பி.எழிலரசன் BE.,BL.,

144. உத்திரமேரூர் – க.சுந்தர் B.Sc.,

145. செங்கல்பட்டு – திருமதி. வரலட்சுமி மதுசூதனன்BA.,

146. தாம்பரம் – எஸ்.ஆர்.ராஜா

147. பல்லாவரம் – இ.கருணாநிதி

148. ஆலந்தூர் – தா.மோ.அன்பரசன்

149. சோழிங்கநல்லூர் – எஸ்.அரவிந்த் ரமேஷ்

150. ஆவடி – சா.மு.நாசர்

151. பூவிருந்தவல்லி (தனி) – ஆ.கிருஷ்ண

சாமி BA.,BL.,

152. திருவள்ளூர் – வி.ஜி.ராஜேந்திரன்

153. திருத்தணி – எஸ்.சந்திரன் BA., LLB..

154. கும்மிடிப்பூண்டி – டி.ஜெ.கோவிந்தராஜன்

155 திருவொற்றியூர் – கே.பி.சங்கர்

156. மாதவரம் – எஸ்.சுதர்சனம் MA.,BL.,

157. அம்பத்தூர் – ஜோசப் சாமுவேல் BA.,

158. மதுரவாயல் – காரம்பாக்கம் க. கணபதி

159. மைலாப்பூர் – த.வேலு BA.,LLB.,

160. தி.நகர் – ஜெ.கருணாநிதி BA.,

161. சைதாப்பேட்டை -மா.சுப்பிரமணியன் BA.,LLB.,

162. விருகம்பாக்கம் – ஏ.எம்.வி.பிரபாகர்ராஜா M.Tech.,MBA.,

163. அண்ணா நகர் – எம்.கே.மோகன்

164. ஆயிரம் விளக்கு – Dr. நா. எழிலன் MBBS.,MD.,

165. திருவல்லிக்கேணி| சேப்பாக்கம் – உதயநிதி ஸ்டாலின் B.Com.,

166. துறைமுகம் – பி.கே.சேகர்பாபு

167. ராயபுரம் – ஐட்ரீம் இரா. மூர்த்தி

168. எழும்பூர் (தனி) – இ.பரந்தாமன் BA.,BL.,

169. திரு.வி.க.நகர் (தனி) – தாயகம் கவி MA.,BL.,

170. வில்லிவாக்கம் – அ.வெற்றி அழகன் BE.,MBA.,

171. பெரம்பூர் – ஆர்.டி.சேகர் BCom.,BL.,

172. ஆர்.கே.நகர் – ஜே.ஜே.எபினேசர் MCom.,BL.,

173. கொளத்தூர் – மு.க.ஸ்டாலின் BA.,